ใครอยู่ ขอนแก่น ช่วยแนะนำร้านแต่งรถ ที ครับ

(1/1)

cross-110:
 :onion19:

cross-110:
ผม  ใช้  AE 110  นะครับช่วยแนะนำร้านด้วย   ขอบคุณล่วงหน้า :onion49:

AE-Drift:
อยู่ขอนแก่นเหมือนกันครับ
ร้านแต่งรถในขอนแก่นก็มีหลายร้าน  คนขายก็คนละสไตล์

ร้านแรก...R racing  จะอยู่แถวถนนเส้นหลังเทคโนราชมงคล  ขับมุ่งออกไปทางนอกเมืองก่อนถึง3แยก หนองใหญ่  เจ้าของเป็นผู้ชาย ยิม้แย้มดี พูดจาดี เจ้าของชื่อเดี่ยว  ถ้าไปบอกว่า คุณย้ง แนะนำมา จะได้ของราคาพิเศษ(แพงเป็นพิเศษ)55++

ร้านที่สอง...KMS จะอยู่เส้นถนนที่เดิมเป็นคลองน้ำ แล้วตัดขึ้นมาเส้น ศรีจันทร์ จะอยู่หัวมุมถนนศรีจันทร์เลย ตรงข้ามกับโรงหนังแก่นคำเก่า  เจ้าของเป็นผู้หญิง สไตล์ อาแจ้ ประมาณนั้น แม็กที่ร้านเยอะพอดู

ลองไปสองร้านนี้ดูก่อนละกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ